![](http://www.nst1.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/329635198_3464145520535936_9052897408647813979_n.jpg)
ร่วมเป็นเกียรติและให้การต้อนรับคณะกรรมการการประเมินสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับก่อนประถมศึกษา (ปฐมวัย) ระดับกลุ่มจังหวัด ปีการศึกษา 2565 ของโรงเรียนบ้านทวดทอง
วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 นายยงศักดิ์ เชาวน์วุฒิกุล ผอ.สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 ร่วมเป็นเกียรติและให้การต้อนรับคณะกรรมการการประเมินสถานศึกษาเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับก่อนประถมศึกษา (ปฐมวัย) ระดับกลุ่มจังหวัด ปีการศึกษา 2565 ของโรงเรียนบ้านทวดทอง โดยมี นายสมพงษ์ มากมณี รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช นายสันติภัทร โคจีจุล ศึกษาธิการจังหวัดนครศรีธรรมราช นางสาวอัญชลี นามสนธิ์ รอง ผอ.สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครูและนักเรียน ร่วมให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนบ้านทวดทอง
![]() |
![]() |
![]() |
---|
![](http://www.nst1.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/329655113_1618207258693790_6101662999774777394_n.jpg)